Amply Denon PMA-1600NE | Black (Chính hãng)
- Công suất: 140W x 2 (4 Ohm)/ 70W x 2 (8 Ohm)
- Dải tần số: 5Hz -100kHz
- Trở kháng loa: 4 - 16 Ohm
- Yêu cầu nguồn: 120 VAC, 60Hz
- Kích thước: 434 x 410 x 135 mm
- Trọng lượng: 17,6 kg
1. Thanh toán & lắp đặt
👉 Trả góp 0%
👉 Miễn phí vận chuyển trong phạm vi 30km
👉 Miễn phí lắp đặt nội thành
2. Ưu đãi khi mua kèm Loa Xem Phim - Nghe nhạc
👉 Tặng bộ dây loa Sommer 2x1.5 3m
👉 Tặng Voucher mua hàng trị giá 500.000đ
3. Ưu đãi khi mua kèm Đầu phát
👉 Tặng dây AV kép
👉 Tặng voucher mua hàng trị giá 200.000đ
- Dải tần số: 5Hz -100kHz
- Trở kháng loa: 4 - 16 Ohm
- Yêu cầu nguồn: 120 VAC, 60Hz
- Trọng lượng: 17,6 kg
Bộ khuếch đại 2 kênh với công suất mạnh mẽ
Denon PMA-1600NE được thiết kế là bộ khuếch đại 2 kênh mạnh mẽ với khả năng đánh 70W mỗi kênh ở mức trở kháng 8 Ohm và 140W mỗi kênh ở mức 4 Ohm. Với công nghệ tiên tiến UHC (Ultra High Current) – MOS sử dụng một số lượng tối thiểu các bộ khuếch đại dòng điện cao để giúp cân bằng khả năng của ổ loa tiên tiến và chất lượng âm thanh nâng cao.
Chống rung, chống nhiễu động tối đa
Bộ khung của PMA-1600NE được chia thành 6 khoang, bao gồm bộ cân bằng phono và mạch đầu vào, mạch điều khiển âm lượng, mạch USB-DAC, mạch khuếch đại, phần nguồn và phần điều khiển. Được xây dựng với các tấm thép dày 1 mm, thiết kế để bảo vệ các mạch tín hiệu khỏi rung động từ bên ngoài và hầu như loại bỏ các tác động bất lợi của sự tác động lẫn nhau giữa các mạch.
Bộ xử lí AL32 nâng cao
Đối với đầu vào kỹ thuật số, PMA-1600NE sử dụng Advanced AL32 Processing Plus, công nghệ tái tạo sóng analogue mới nhất của Denon với khả năng tận dụng tối đa các dữ liệu được nội suy, đồng thời hỗ trợ tốt cho việc tái tạo nguồn nhạc chất lượng cao PCM 384 kHz/ 32bit. Bằng cách khôi phục giữ liệu bị mất trong quá trình ghi kỹ thuật số, âm thanh phát lại thu được chi tiết hơn, hầu như không bị nhiễu, chính xác và giàu năng lượng hơn ở dải tần thấp.