Loa Sub Yamaha NS-SW1000 (Chính Hãng)
- Công suất: 1000W
- Tần số: 18-160 Hz
- Kích thước: 443 x 463 x 522 mm
- Trọng lượng: 42.6kg
👉 Hỗ trợ trả góp 0%
👉 Tặng 1 Dây AV Đơn 3m
👉 Miễn phí vận chuyển trong phạm vi 30km
👉 Miễn phí lắp đặt nội thành
Phụ kiện nên mua kèm
Tất cả
Ngừng kinh doanh13.990.000 ₫
Ngừng kinh doanh4.490.000 ₫
Liên hệ9.621.720 ₫
Liên hệ7.020.000 ₫
- Công suất: 1000W
- Tần số: 18-160 Hz
- Trọng lượng: 42.6kg
Thiết kế sang trọng
Loa Sub Yamaha NS-SW1000 sở hữu một thân hình tương đối vừa phải với trọng lượng là 42.6kg và kích thước 443 x 463 x 522 mm. Yamaha NS-SW1000 được thiết kế với vẻ ngoài được đánh bóng rất cẩn thận, góp phần tạo nên một không gian sang trọng và đẹp mắt trong căn phòng của bạn.
Âm thanh đỉnh cao
Loa Sub Yamaha NS-SW1000 là một dòng loa trầm cao cấp của ông lớn Yamaha. Nhờ được xây dựng trên nền tảng hợp nhất của 3 yếu tố: thùng loa bọc xung quanh bộ loa tầm với nam châm kép, IC khuếch đại kỹ thuật số Yamaha và bộ khuếch đại công suất đầu ra đến 1kW kết hợp với nguồn điện lớn mà dòng loa Yamaha mới này đã nhận được rất nhiều sự tin tưởng của khán giả về khả năng trình diễn âm thanh.
Đầu ra công suất cao
Loa subwoofer Yamaha NS-SW1000 sở hữu bộ khuếch đại có một máy biến áp với công suất lớn lên tới 10.2kg và hai tụ điện phân khối lợn 160V 4.700µF giúp duy trì công suất 1kW. Ngoài ra, Yamaha NS-SW1000 còn sử dụng nguồn cung cấp năng lượng thuần túy để đạt được sự phản hồi nhanh và âm thanh vượt trội trong dải âm trầm cực thấp.