Amply Denon AVR-X7200WA (Chính hãng)
- Công suất: 190W x 9 (6 Ohm)/ 150W x 9 (8 Ohm)
- Số kênh: 11.2 kênh
- Độ nhạy đầu vào: 200 mV
- Trở kháng: 47 kOhms
- Kích thước: 434 x 427 x 196 mm
- Trọng lượng: 17.1Kg
1. Thanh toán & lắp đặt
👉 Trả góp 0%
👉 Miễn phí vận chuyển trong phạm vi 30km
👉 Miễn phí lắp đặt nội thành
2. Ưu đãi khi mua kèm Loa Xem Phim - Nghe nhạc
👉 Tặng bộ dây loa Sommer 2x1.5 3m
👉 Tặng Voucher mua hàng trị giá 500.000đ
3. Ưu đãi khi mua kèm Đầu phát
👉 Tặng dây AV kép
👉 Tặng voucher mua hàng trị giá 200.000đ
- Số kênh: 11.2 kênh
- Độ nhạy đầu vào: 200 mV
- Trở kháng: 47 kOhms
- Trọng lượng: 17.1Kg
Bộ khuếch đại 9 kênh mạnh mẽ
Chế độ ECO mới cung cấp khả năng giảm mức tiêu thụ điện tăng tổng thể và đồng hồ hiển thị trên màn hình cho phép bạn xem hiệu quả của chế độ này. Chế độ Auto ECO tự động chuyển giữa chế độ bình thường và chế độ ECO, tùy thuộc vào mức âm lượng được chọn và công suât khuếch đại định mức, giảm trở kháng loa xuống 4 Ohm để tương thích và ổn định với mọi kiểu loa.